lop accp0812

chào mừng bạn vời diễn đàn lop accp0812
 
Trang ChínhPortalliCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 
 

 Midotsuki

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Midotsuki
trong bụng mẹ
trong bụng mẹ
avatar

Nữ Tổng số bài gửi : 9
Age : 25
Location : France, Marseille (13)
Job/hobbies : Asian Musics, making graphics websites, chatting with friends, Drawing manga...
Registration date : 04/08/2007

Bài gửiTiêu đề: Midotsuki   Sat Aug 04, 2007 5:55 am

UserName : Midotsuki
Real Name : Lina
Birthday : 06/01/1992 (15 tuoi)
Location : France, Marseille (13)
Like : Asian musics, Making graphics websites, Chatting with friends, drawing manga
Gender : Female
Favourite celebrities : Nami Tamaki, Hitomi Shimatani, Se7en, Liu Yi Fei, Lee yeon hee, Won Bin...
Musics : Pop, HipHop, Dance
Favourite colours : White, pink, purple
Favourite pets : Dog and rabbit
Favourite subjects : Art, Sport, English, maths
Dislikes : French, Italian, Technology
Websites : http://anime-gejutsu.4yu.Fr || http://anime-garden.c.la

"Xinh loi tai vi em viet tieng anh nha ^_^, em khong co ranh tieng viet lam ! Wink "
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://anime-garden.c.la
anhkiet007
Admin


Tổng số bài gửi : 189
Registration date : 28/07/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Sat Aug 04, 2007 9:51 am

uhm
^_^ ko sao dau anh hieu ma ^_^

_________________
Hận Đời


Bạc Bẽo
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://chuyenthegian.yourme.net
Midotsuki
trong bụng mẹ
trong bụng mẹ
avatar

Nữ Tổng số bài gửi : 9
Age : 25
Location : France, Marseille (13)
Job/hobbies : Asian Musics, making graphics websites, chatting with friends, Drawing manga...
Registration date : 04/08/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Sat Aug 04, 2007 9:53 am

Ahah ok ^__^
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://anime-garden.c.la
anhkiet007
Admin


Tổng số bài gửi : 189
Registration date : 28/07/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Sun Aug 05, 2007 8:21 am

^_^ hiii chua den noi dot lam hii ^_^ pig
pig lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! pig

_________________
Hận Đời


Bạc Bẽo
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://chuyenthegian.yourme.net
anhkiet007
Admin


Tổng số bài gửi : 189
Registration date : 28/07/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Sun Aug 05, 2007 8:23 am

o ma em bit drawing manga ^_^
vay anh se lam 1 rum cho hoa si nghiep du nua nha
^_^ cho em post hinh em ve vao do ..^_^ ~~> chiem nguong

_________________
Hận Đời


Bạc Bẽo
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://chuyenthegian.yourme.net
kid_1412
Admin


Nam Tổng số bài gửi : 2
Age : 28
Registration date : 12/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Mon Nov 12, 2007 2:08 am

Cong ngan ban na`y pro tieng anh thiet, cho la`m wen zoi' nha !!!!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
anhkiet007
Admin


Tổng số bài gửi : 189
Registration date : 28/07/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   Sat Dec 15, 2007 7:09 pm

hj` có người muốn làm quen với em kìa ,...^^ hj`

_________________
Hận Đời


Bạc Bẽo
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://chuyenthegian.yourme.net
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Midotsuki   

Về Đầu Trang Go down
 
Midotsuki
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
lop accp0812 :: Khu Vực Thành Viên :: Thành viên làm quen-
Chuyển đến